ISHIYAMA-SCHOOL [BEELZEBUB FAN CLUB]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
ISHIYAMA-SCHOOL [BEELZEBUB FAN CLUB]

NƠI DÀNH CHO TẤT CẢ MỌI NGƯỜI

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
-->
Các bài gửi mới nhấtNgười gửi cuối
suzuki_lee
Oga Tatsumi
Bạn
Arocbaleno Viper
Oga Tatsumi
Oga Tatsumi
chrome dokuro
chrome dokuro
shirou_chan
Similar topics

//

WEBSITE kiếm tiền online rất uy tín

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Sep 25, 2010 10:15 am
Thông tin datuongmrtan

Charka:1%/1000%

Thông Tin Cá Nhân
$Money$ : 1
Đc Cảm Ơn : 0

Bài gửi Tiêu đề: WEBSITE kiếm tiền online rất uy tín

WEBSITE kiếm tiền online rất uy tín Ban_en_46860_114456

http:/20dollars2surf.com ( của Pháp ) có hình thức chơi cashbar kết hợp PaidToClick lấy Points :
tùy vào quỹ thời gian của các bạn mà quyết định nhé..có thể kết hợp vừa click đọc quảng cáo lấy điểm vừa chạy cashbar...

1. Hướng dẫn [URL="http://en.20dollars2surf.com/?ref=114456"][SIZE="3"]đăng ký[/SIZE][/URL] :

- Số tiền tối thiểu mà 20Dollars2surf sẽ trả chỉ là 20$ vào cuối tháng /Qua tài khoản PayPal/
( 20dollars2surf không gửi séc tận nhà bạn như 1 số web khác, mà chỉ qua Paypal, nên các bạn cần phải đăng ký 1 account với Paypal)
Hoá đơn chi trả từ 20dollars2sur ( tuy không phải là hoá đơn gần nhất, nhưng qua bảng điểm tôi thấy hiện nay cũng nhiều thành viên từ Vietnam tham gia với 20dollars2surf.

Ảnh hoá đơn chi trả :

[URL="http://en.20dollars2surf.com/?ref=114456"]ĐĂNG KÝ[/URL]

Sau khi click link, hiện lên trang đăng ký :

Nhập vào ô địa chỉ email đăng ký của bạn và nhấn Join us.

Kiểm tra email của bạn để kích hoạt link đăng ký từ 20Dollars2surf gửi đến, rồi bạn điền các thông số đăng ký như username, pass ..y như các web khác.

- Tải cahsbar về máy : bạn vô trang web và đăng nhập với email đăng ký + pass ( bấm send ) Vào ô Install rồi bấm Installez 20Dollars2Surf (1,45 Mo) để tải.
Sau đó bạn cài đặt cashbar trên máy tính của mình.

2. Hướng đẫn chơi :

- Mỗi lần lên mạng bạn bấm vào biểu tượng của CashBar trên Destop cho nó chạy, nó sẽ mặc định nằm ở dưới màn hình của bạn, và khi bạn cho nó chạy như vậy thì đồng nghĩa số points của bạn sẽ tăng lên theo thời gian bạn online, bạn có thể để nó tự chạy 24/24h cũng được.

- Và mỗi lần thấy CashBar có biểu tượng như sau :

Bạn hãy bấm vào nó để có thể được điểm thuởng, mỗi lần được từ 1-1000 points.
Lần đầu tôi được 277 points. Những lần sau, có khi chỉ có 2 points..hay 18 points hay 1 SURFPASS ( cái này là ngon nhất )

Kéo xuống các bạn sẽ thấy thành viên từ nhiều nứoc trên thế giới tham gia cùng 20dollars2surf

3. Mỗi ngày bạn nên vào account của mình ( nhìn bên trái , chọn Click Bonus )

Khi đó sẽ mở ra 1 trang gồm các add. Click vào các add chờ trong 10-20 giây bạn sẽ được 10 points. Theo kinh nghiệm của tôi , không cần chờ mở xong 1 add rồi mới được mở tiếp các add khác, mà tôi sẽ click đồng loạt hết tất cả các add có trong bảng. Làm việc riêng và chờ đủ thời gian lấy điểm , khi đó chỉ cần tắt 1 loạt.

Tôi nhận thấy, trong ngày có khi tôi click được trên 40 adds = trên 400 points.
Hình như vào gần cuối tháng số lượng add giảm đi, chỉ chừng 10 add/ngày.

4. Mỗi ngày khi vào account click add thì bạn hãy thử thời vận bằng cách chơi quay số , biết đâu có thể trúng được Jack Pot ( cũng giống như lô độc đắc ) có giá trị từ trên $300 đến trên $400
Hay bạn có thể trúng $0,10 hay $1 tùy sự may mắn của bạn. Tôi luôn bị hụt còn 1 người bạn của tôi cũng lai rai được $1 khi chơi Wheel
Mỗi ngày bạn nhận được 2 credits cho cả BingoSurf hay WheelSurf.

5. Khi bạn may mắn có được 1 SURFPASS , hãy sử dụng nó ngay trong tháng.
Cách sử dụng : Vào account, bấm vào Super Referals.
Mở ra 1 trang mà bạn sẽ thấy ID của bạn cùng thời gian chạy SURFPASS lấy điểm sẽ nhảy rất nhanh, trong ảnh là những members đang chạy SURFPASS. Trung bình 1 SP sẽ chạy trong 1h ( cũng hên xui ) được chừng 10,000 points. Khi thấy đồng hồ trong bảng tên của bạn không còn nhảy có nghĩa là SURFPASS của bạn đã chấm dứt.
Tôi từng may mắn có được 3 SP, nhưng thời gian và số điểm tôi được khá ít , chỉ dưới 10,000 points trong 1h.

6. Điểm quy đổi và thanh toán

Cuối tháng họ sẽ tổng kết số Points của bạn, và quy đổi ra tiền, số tiền quy đổi tháng 1 là 0,15$/1000 points

Khi đủ số tiền thanh toán 20$ bạn yêu cầu họ thanh toán, bấm vào thẻ Payment, họ sẽ trả bạn vào cuối tháng yêu cầu qua ngân hàng PayPal.

7. Bạn giới thiệu với người khác bằng cách sử dụng link đăng ký của bạn để ăn hoa hồng, nhấn thẻ Referrals . Ngoài ra mỗi lần giới thiệu được một người, bạn sẽ được thưởng 11 points.

8. Khi nào bạn đạt 20$ ?
Tuỳ độ chăm chỉ của bạn, và khả năng giới thiệu của bạn với người khác để ăn hoa hồng theo 10 cấp, và nên nhớ 10 cấp đều có tỷ lệ hoa hồng như nhau là 10% ( khác với các trang MMO khác ). Khi thời gian bạn đã tham gia lâu, giới thiệu được nhiều người thì tiền là không tính nổi.
Hãy xem ảnh để thấy số lượng referrals mà 1 thành viên Vietnam có được , nhưng con số 173 của TV Vietnam này chả là gì so với con số gần 7000 referrals mà 1 thành viên Pháp có được. Với 7000 ref và 10% có được từ đó, thì các bạn hãy thử tính xem sô $$ mà thành viên Pháp này kiếm được là bao nhiêu mỗi tháng ????

Bạn cũng có thể giới thiệu bằng cách gửi mail cho bạn bè..

Vậy thì còn chờ gì nữa hãy nhanh lên bạn nhé,và tôi vẫn đang cùng cày với bạn
( HÃY CLICK VÀO LINK LIÊN KẾT ) ♥♥♥ http://en.20dollars2surf.com/?ref=114456 ♥♥♥

Tài sản của datuongmrtan

Chữ kí cá nhân

WEBSITE kiếm tiền online rất uy tín

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Similar topics

-
» Bản tin AMERICAN IDOL - Jordin Sparks thẳng tiến đến "Broadway"
» ONEMANGA chuẩn bị vô hòm. Ngày tàn của Manga Online đã đến?
Trang 1 trong tổng số 1 trang